Sáng ngày 07/9/2022, thực hiện theo kế hoạch đào tạo năm 2022 của Petrolimex đã được Tổng Giám đốc Tập đoàn phê duyệt, Tập đoàn phối hợp với PIACOM tổ chức đào tạo cho cán bộ nghiệp vụ khối kinh doanh và kế toán cho các đơn vị phía Nam tại TP.HCM.
Phó giám đốc Petrolimex Sài Gòn Đào Văn Hùng phát biểu khai giảng khóa đào tạo
Chương trình đào tạo của Tập đoàn gồm 02 lớp Kinh doanh, 02 lớp Kế toán tổ chức tại Hà Nội và thành phố Hồ Chí Minh. Trong đó Khóa đào tạo cho end user tại TP Hồ Chí Minh diễn ra từ ngày 07/09/2022 đến ngày 24/09/2022.
Thông qua chương trình, các học viên là các cán bộ nghiệp vụ các Công ty Xăng dầu và Chi nhánh, Xí nghiệp trực thuộc sẽ được hướng dẫn các thao tác thực hiện các quy trình nghiệp vụ và khai thác báo cáo cũng như cách thức áp dụng các quy trình nghiệp vụ vào hệ thống SAP dựa trên mô hình hiện tại của Petrolimex.
Giảng viên đến từ Công ty PIACOM trình bày nội dung trong lớp học
Toàn cảnh lớp đào tạo khai thác ERP - SAP khu vực phía Nam
TIN KHÁC
PJICO tăng tốc chuyển đổi số toàn diện với nhiều ứng dụng công nghệ mới(18/07/2024)
Thành lập Công ty Xăng dầu Bình Thuận(18/07/2024)
PJICO tăng tốc chuyển đổi số toàn diện với nhiều ứng dụng công nghệ mới(16/07/2024)
119 nhân viên bán hàng của TNNQ được đào tạo tại Petrolimex Sài Gòn(11/07/2024)
BSR mở rộng, cung cấp dịch vụ thí nghiệm(04/07/2024)